Ikon sarrafa Automation Single Silinda Mazugi Crusher
Bayanin Samfura
Na'ura mai aiki da karfin ruwa mazugi crusher rungumi dabi'ar musamman murkushe rami siffar da lamination murkushe ka'ida don samar da murkushe a tsakanin barbashi, sabõda haka, da rabo daga cikin cube a ƙãre samfurin yana da muhimmanci ya karu, da allura flake dutse an rage, da kuma hatsi sa ya fi uniform.
Ana goyan bayan na sama da ƙasa na babban shaft wanda zai iya ɗaukar ƙarfin murkushewa da bugun jini. Zaɓin farantin rufin da ya dace yana sa kayan aiki su sami ingantaccen murkushewa.
Tsarin kula da PLC na iya sarrafa na'ura guda ɗaya bisa ga buƙatun samarwa; Hakanan za'a iya haɗa shi tare da tsarin layin samarwa don gane haɗaɗɗen sarrafawa ta atomatik.
Aikace-aikace
QC jerin guda Silinda mazugi crusher yana da halaye na high murkushe kudi, high samfurin ingancin da low samar da kudin, shi zai iya amfani da kowane irin aiki yanayi da murkushe kayan, shi iya saduwa da bukatun murkushe for matsakaici murkushe, lafiya murkushe da kuma super lafiya murkushe.
Siffar
Girman hatsi mai kyau
Na'ura mai aiki da karfin ruwa mazugi crusher rungumi dabi'ar musamman murkushe rami siffar da lamination murkushe ka'ida don samar da murkushe a tsakanin barbashi, sabõda haka, da rabo daga cikin cube a ƙãre samfurin yana da muhimmanci ya karu, da allura flake dutse an rage, da kuma hatsi sa ya fi uniform.
Haɓaka tsari da haɓakawa don cimma babban inganci
Ana goyan bayan na sama da ƙasa na babban shaft wanda zai iya ɗaukar ƙarfin murkushewa da bugun jini. Zaɓin farantin rufin da ya dace yana sa kayan aiki su sami ingantaccen murkushewa.
Ƙara darajar Automation
Tsarin kula da PLC na iya sarrafa injin guda ɗaya bisa ga buƙatun samarwa; Hakanan ana iya haɗa shi tare da tsarin layin samarwa don gane haɗaɗɗen sarrafa atomatik.
Multi-manufa inji dace kula
Intuitive aiki dubawa, sauki aiki tsari. Ikon na'ura mai aiki da karfin ruwa yana samun daidaitawa mara motsi a ƙarƙashin yanayin kaya a halin yanzu don rage lokacin rufewa.
Sigar Samfura
Samfuran girman hatsin lankwasa
Dangane da canje-canjen fasaha da sabuntawa, ana daidaita sigogin fasaha na kayan aiki a kowane lokaci. Kuna iya tuntuɓar mu kai tsaye don samun sabbin sigogin fasaha.




















